<<``` ข อ บ คุ ณ ที่ รั ก กั น ```>>
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

<<``` ข อ บ คุ ณ ที่ รั ก กั น ```>>

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

[เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Best_zeedzaa
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 534

[เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: [เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ   [เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ Icon_minitimeSun Jan 21 2007, 11:13

วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ

1. เอาน้ำตาหยดลงตรงหน้า
2. เอาผมศพไปลนเทียนไข
3. เดินถอยหลังผ่านป่าช้า
4. เอาเถ้าอัฐ มาถูที่เปลือกตา
5. ก้มหัวมองโลงศพลอดหว่าขา
6. ปิดไฟ จุดเทียนไข ส่องที่กระจกหลังเที่ยงคืน
7. อุ้มแมวดำเดินวนรอบโบสถ์ ทวนเข็มนาฬิกา
8. นอนหงายพนมมือ จุดธูปคาบไว้ในปาก
9. หันหลังให้เมรุ แล้วท่องนะโมพุทธโธทายะ

เพื่อนๆ อย่าได้ลองทำนะครับ แค่นำมาให้อ่านเฉยๆ
เพราะถ้าลองอาจเกิดอันตรายนะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1510

[เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: [เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ   [เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ Icon_minitimeFri Apr 20 2007, 15:45

อย่าเอาไปทำนะครับทรมานตัวเองทั้งนั้น

1.เจ็บตาจะบ้าหรอมาหยดใส่ร้อนนะเว้ย
2.เอาผมไปลนไฟระวังนะคับผมมันมอดเร็วมากระวังโดนนิ้ว
3.เดินถอยหลังเฉพาะป่าช้าที่ไม่มีต้นไม้นะไม่งั้นชนแน่ๆ
4.ระวังตาบอด
5.ก้มนานระวังเอวเคล็ด
6.ข้อนี้ระวังหลับแล้วหัวไปโดนไฟนะเพราะมันดึกแล้ว
7.ระวังแมวข่วนล่ะ
8.คาบตรงก้านนะไม่ใช่คาบตรงหัวธูปเดี๋ยวไหม้ปากแล้วนอนอย่าดิ้นล่ะเดี๋ยวเศษธูปเข้าตา
9.อย่ายืนท่องนานเดี๋ยวเขาจะหาว่าบ้า
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down

[เรื่องผีๆ สางๆ] วิธีลองดีสำหรับคนชอบลองของ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1