<<``` ข อ บ คุ ณ ที่ รั ก กั น ```>>
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

<<``` ข อ บ คุ ณ ที่ รั ก กั น ```>>

เธšเน‰เธฒเธ™เธšเน‰เธฒเธ™  เธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธ„เน‰เธ™เธซเธฒ  Latest imagesLatest images  เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)  เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)  

ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ

Go down 
Minkey33
คนใจง่ายอย่างเธอก้อทำ..
Best_zeedzaa
wisarut
gigi_33
soda.so
10 posters
เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 484

ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeFri Mar 02 2007, 21:37

ตูอยากขอโทษพวกเมิงกับสิ่งที่กูทำกะพวกเมิง ด่าพ่อล้อแม่อย่าว่ากันนะเว้ย!!!!!
ส่วนใครอยากขอโทษ บอกรัก มีข่าวดีก็เชิญทางนี้นะครับ queen queen
lol! lol! study
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
gigi_33
เด็กฝึกงาน
gigi_33

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 21

ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeSat Mar 03 2007, 20:54

กุร๊ากพวกเมิงมุกคนนะว้อย กุจะไม่ลือพวกเมิงเลยแม้แต่คนเดียว
..................กุสัญญา...................
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 484

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeSat Mar 03 2007, 21:48

จี้จะไม่ลือใครหรอจ๊ะ Smile Smile pale
alien หรือว่าพิมผิด alien monkey monkey
wisarut
สมาชิก
wisarut

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 26

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeMon Mar 05 2007, 18:25

โค้ชก็รักเพื่อน 3/3ทุกคนนะค้าบ........................ Question Question Question Question Question Question
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 534

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeMon Mar 05 2007, 21:12

กุอยากจะขอโทษเพื่อนทุกคนถ้ากุเคยทำผิดหรือทำไม่ดีกะพวกเมิง

Shocked Shocked Shocked
บุคคลสำคัญ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 59

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Mar 06 2007, 23:50

เนื่องใน วโรกาส การจบการศึกษาของ นักเรียนชั้น ม.3/3 นี้ ข้าพเจ้าไม่มีอารายจะพร่ามแล้วนอกจากคำว่า

"กูรักพวกมึงมากนะโว้ย ไอ้เด็กๆชาวมอ.3 ห้อง 3ทุกๆตัว เอ้ย คน" Evil or Very Mad Exclamation
Minkey33
Admin
Minkey33

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 320

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeWed Mar 07 2007, 21:02

กุก็ขอโทษเพื่อนๆด้วยละกัน ที่บางครั้งทำไม่ดีลงไป ปากหมาไปบ้าง ก็ขออภัยละกัน

ปล. "ยังไงก็รัก" เพื่อน 3/3 ทุกคนครับบบQuestion
http://dekbaa33.highbb.com
dook_dick
เด็กฝึกงาน
dook_dick

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 8

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeSat Mar 10 2007, 11:13

ขอบคุนนะกับทุสิ่งที่ให้กุมา กุจะเก็บมันไว้ตลอด ไม่มีวันลืม..!! *// รักเพื่อนนะเพื่อนรัก //
กุชอบเอวไอตัวเชี่ยเนี่ยว่ะ I love you แม่งได้ใจ
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1510

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeThu Mar 15 2007, 20:48

กูอยากจะขอโทษในทุกๆเรื่องที่พวกมืงคอยเตือนแต่กุไม่เชื่อ
กูอยากขอบคุณในทุกๆเรื่องที่คอยช่วยเหลือกุ กูเลยจะบอกไว้ ณ ที่นี้ว่า
"กูขอโทษและกูก็ขอบใจหว่ะ" @ @ @ @
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeMon Apr 09 2007, 18:54

บอร์ดนี้แหม่งขอโทษกันอยู่ได้บอกรักมั่งดิ

Exclamation กูรักเมิงทุกคนนะ แล้วกูก้อ Question รัก"ซาย"ด้วย Rolling Eyes Rolling Eyes
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1510

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 17:07

มืงรักซายก็ไม่ได้ว่าอะไร555+ Exclamation Exclamation Exclamation Exclamation
Admin

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 534

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 17:24

ใช่เว้ย จริงๆๆเหงด้วยๆ Smile Smile Smile
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 17:46

รู้สึกกุกะเบสจะสามัคคีกันเป็น25 Suspect Suspect Suspect Suspect

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Tue Apr 10 2007, 19:31, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
เกิดอาการหัวใจล้มเหลว
บุคคลสำคัญ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1125

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 18:42

แจมด้วยปะ กรูรักทุกคนวะ Smile Smile Cool Cool เน้นQuestion Question Question Question

เนเธเน‰เน„เธ‚เธฅเนˆเธฒเธชเธธเธ”เน‚เธ”เธข เน€เธกเธทเนˆเธญ Tue Apr 10 2007, 19:36, เธ—เธฑเน‰เธ‡เธซเธกเธ” 1 เธ„เธฃเธฑเน‰เธ‡
http://www.ramaluk.com
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 19:31

ไม่ได้ถามไอต้นเล้ย Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
บุคคลสำคัญ

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 1125

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 19:37

win_only_love เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ไม่ได้ถามไอต้นเล้ย Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

รู้สึกว่ามึงจะ แก้ไข ข้อความกรูตลอดเลยนะ เดียวสงกานกรูเอาน้ำไป สาดถึงบ้านเลย Smile
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 19:39

ใช่กุซะเมื่อไหร่ Laughing Laughing Laughing Laughing
บุคคลสำคัญ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 19:45

win_only_love เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:
ใช่กุซะเมื่อไหร่ Laughing Laughing Laughing Laughing

ไม่มึงแล้วจะมีครายยยยย หะไอเบสไม่อยู่ไปวิ่ง Crying or Very sad
Admin

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeTue Apr 10 2007, 21:56

ton-thewinner เธžเธดเธกเธžเนŒเธงเนˆเธฒ:

ไม่มึงแล้วจะมีครายยยยย หะไอเบสไม่อยู่ไปวิ่ง Crying or Very sad

โห แสดไอ้วิน เมิงจาใส่ร้ายกุหรอ Crying or Very sad Crying or Very sad
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeThu Apr 12 2007, 13:15

บอร์ดนี้เค้าให้บอกรัก บอกข่าวดีกัน เมิงนี้มาทะเลาะถึงบอร์ดกูเลยหรอ Very Happy Very Happy

..................................
เฮ้ย!!!! ลืมรักซายครับ
บุคคลสำคัญ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeThu Apr 12 2007, 17:21

เจ๊จี้ฝากมาให้กรูโพสว่า คิดถึงเพื่อนๆๆๆทุกคนม๊ากๆๆเลยโว๊ย (เน้นผู้ชายหล่อๆๆท่อนนี้กรูเติมเองนะ เจ๊คงไม่ว่าหรอก) Smile Smile Smile แค่นี้แหละเจ๊ฝากมา
WinCe
บุคคลสำคัญ
WinCe

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeThu Apr 12 2007, 18:56

ใครใส่ร้ายไอเบสวะกุยังไม่ได้พิมชื่อมืงสักตัวเดียว Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeFri Apr 13 2007, 05:21

เดี๋ยวบอร์ดนี้มันจะไม่มีคนบอกข่าวดีกูเปิดเลยละกัน
ตอนนี้เวลา ตี 5 ผลประกาศออกมา3เหล่า กูสอบติด 3 เหล่าเลย
ตอนนี้นังรอผลอีก1 เหล่า
ผลออกแล้วจะมาประกาศอีกครั้ง

..........................................
ข่าวไมเปงทางการ Cool Cool Cool
บุคคลสำคัญ

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeFri Apr 13 2007, 07:34

มึงสอบติดหรอวะ Crying or Very sad ถ้ากรูเข้าอีกปีมึงก็เป็นพี่ กรูอะดิ (กรูโดดมึงแดกแน่ๆๆ pale ) เจอกรูเลี้ยงขนมด้วยนะแสด rabbit
soda.so
บุคคลสำคัญ
soda.so

เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ   ขอโทษ  บอกรัก  หรือมีข่าวดีจะบอกกัน  เชิญทางนี้นะครับ Icon_minitimeFri Apr 13 2007, 07:39

รอบแรกเว้ย เดวไปสู้รอบ 2 กันต่อ Cool Cool Cool cherry cherry cherry

ขอโทษ บอกรัก หรือมีข่าวดีจะบอกกัน เชิญทางนี้นะครับ
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 6เน„เธ›เธ—เธตเนˆเธซเธ™เน‰เธฒ : 1, 2, 3, 4, 5, 6  Next